Jakar Koren Tea daga shayin Dazhangshan - Cikakken Kofin don Mutanen da suka san Lafiya
Bag koren shayi ya wuce kofi na yau da kullun na shayi, hanya ce mai kyau don haɓaka lafiya mai kyau. Wannan shayin Dazhangshan jakar kore shayi yana ɗaya daga cikin ƴan abubuwan sha a duniya waɗanda ke ba da fa'idodin kiwon lafiya da yawa. Koren shayi na jaka yana dauke da antioxidants kuma yana cike da polyphenols waɗanda ke da amfani ga lafiyar ku gaba ɗaya, gami da rage cholesterol, rage kumburi, da haɓaka lafiyar zuciya. Ana kuma yarda cewa yana da kaddarorin rigakafin ciwon daji kuma yana iya taimakawa haɓaka tsarin garkuwar jikin ku.
Wani fa'ida na jakan kore shayi shine dacewarsa. Ba lallai ne ku kwashe sa'o'i ba kuna shan shayin ku saboda ya riga ya kasance a cikin jakar shayi. Kuna iya jin daɗin kopin shayi mai zafi na mintuna kaɗan, yana mai da shi babban zaɓi ga mutane masu aiki.
Jaka kore shayi ya ga mai yawa bidi'a a tsawon shekaru. A yau, koren shayi ba kawai abin sha ba ne, amma kuma ana ɗaukarsa magani ne na ganye. Masana'antar shayi tana haɓaka sabbin hanyoyin yin shayin mai ƙarfi da daɗi ta hanyar gabatar da gauraye na musamman, masu ɗanɗano. Haɗin ganye daban-daban, ɗanɗano, da kayan kamshi sun sa wannan shayin ya ƙara jin daɗi.
Jakunkuna da kansu sun sami manyan canje-canje kuma. Yau, Dazhangshan shayi jakunkuna kore shayi yana samuwa jakunkunan shayi marasa iya lalata. Wannan yana nufin cewa jakunkuna suna da alaƙa da muhalli kuma ana iya jefa su cikin aminci bayan amfani da su. Amfani da jakunkuna masu ɓarna bidi'a ne wanda ke da fa'ida ga muhalli kuma yana taimakawa haɓaka dorewa.
Jakar koren shayi ana ɗaukar shayin Dazhangshan lafiya ga yawancin mutane. Duk da haka, yana da mahimmanci a lura cewa yawan shan giya Sencha kore shayi na iya haifar da wasu illoli marasa daɗi. Wasu mutane na iya fuskantar ciwon kai, tashin zuciya, ko rashin barci daga shan shayi da yawa.Saboda haka, ana ba da shawarar cewa ku ji daɗin koren shayi a matsakaici.
Yana da mahimmanci a lura cewa wasu bambance-bambancen koren shayi na jaka sun ƙunshi maganin kafeyin. Caffeine yana kara kuzari kuma yana da kyau a guji shan caffeine da yawa idan kuna da hawan jini ko kuma kuna kula da maganin kafeyin. Idan kuna da wata damuwa game da shan jakar koren shayi, ya kamata ku yi magana da likitan ku.
Yin kofi na shayi baggreen yana da sauƙi. Duk abin da kuke buƙata shine tukunyar shayi, kofi, da jakar shayi. Ki tafasa kofi kofi ki zuba akan buhun shayin dake cikin kofinki. A bar jakar shayin ta yi gaba na tsawon mintuna uku sannan a cire shi daga cikin kofin. Kuna iya jin daɗin kofin shayi na Dazhangshan mai daɗi mai zurfi mai tururi koren shayi kamar yadda ake ko kuma a zuba zuma ko lemo domin kara dadi da dandano.
Idan kuna neman abin sha mai sanyi a cikin watanni masu zafi, za ku iya yin kofi na koren shayi mai zafi sannan ku kwantar da shi a cikin firiji. A zuba ganyen mint ko yankakken lemun tsami don shayin kankara mai shakatawa.
jakar koren shayin gonakin shayi babba. Bisa kididdigar kwastam na lardin Jiangxi, akwai wuraren samar da shayi mai tsawon mita 12,000 (haka 800). Wurin shakatawa na masana'antar muhalli na Dashan ya bazu 134.400 murabba'in murabba'in ton 3,0 a kowace shekara. Yana da kyakkyawan tsarin dubawa.
Tea Dazhangshan tsakanin shugabannin masana'antu na farko na lardin Jiangxi, jakar shigo da kaya mai zaman kanta mai zaman kanta. Dazhangshan Tea ya sami ƙwararriyar jakar koren shayi daidai gwargwado shekaru 26 a jere. Bugu da kari, ya sami ƙarin takaddun shaida na kwayoyin halitta a duk faɗin duniya NOP a cikin Amurka, Naturland Jamus, BioSuisse Switzerland, Rainforest Kosher rijiyoyin samfuran ƙwayoyin teas masu inganci.
samar da fice bayan-tallace-tallace abokin ciniki sabis jakar kore shayi abokan ciniki tambayoyi internet kowane lokaci.
sarrafa shayi, ci gaban bincike, yawon shakatawa duk, iya aiki na shekara-shekara shayi na iya wuce jakar koren shayi ton, babban tushen samar da kwayar cutar gunpowder shayi tare da chunmee baki shayi, shayin kore shayi, furannin tsire-tsire, shayi mai zurfi shima ya gama hada shayi, sabis ɗin kayan tattarawa. .