Dukkan Bayanai

+ 86-793 7351573

No. 202, No. 5 Rulin Road, Ziyang Town, Wuyuan County

Oolong sako-sako da ganyen shayi ya haɗu da halaye na koren shayi da baƙar fata, yana mai da shi zaɓi mai yawa.

2024-11-18 14:55:38
Oolong sako-sako da ganyen shayi ya haɗu da halaye na koren shayi da baƙar fata, yana mai da shi zaɓi mai yawa.

Fata mafi kyau a cikin nema don yin babban shayi kuma oolong yana ɗaya daga cikin mafi kyau. Koren shayi ne da baƙar fata da aka samu daga shukar da ta samo asali. Hakazalika, Oolong yana da ƙauna ga yawan ɗanɗano buds kuma don sha a kowace sa'a. Ma'ana, zaku iya shiga cikinsa a duk lokacin da kuke son jin daɗinsa. ANAN kuma akwai shayin da zaku iya sha lokacin fita da kusa. Manya, yara, kowa da kowa. Dazhangshan shayi yana cikin mafi kyawun samfurin Oolong shayi. Ga dalilin da ya sa ake nufi da yawa:

Menene ƙari a cikin Oolong Loose Tea Leaf? 

Oolong shayi, wanda kuma ake magana da shi a matsayin wulong ko shayi mai shuɗi (haɗin kore da baki), ya haɗa da ganyen shukar Camellia sinensis. Za a zaɓi ganyen sa da hannu sannan a bushe da rana sannan a canza shi da sauƙi, ko kuma a sanya oxidized yayin sarrafawa kafin amfani. Wannan tsari na musamman na barin ganyen oxidize yana ba oolong shayi dandano na musamman da ƙanshi idan aka kwatanta da sauran nau'ikan. shayi

Bayanan Bayanin Shayin Oolong

Dandan shayin oolong ya bambanta da na sauran teas. Yana da ɗanɗano mai daɗi, ɗanɗano mai ɗanɗano tare da taɓa taɓa hayaƙi da gaske wanda ke raba shi da gaske. Bugu da ƙari, shayin yana da ƙamshi mai girma tare da ƙarin 'ya'yan itace da fure-fure da yawa waɗanda mutane ke ƙawata shi. za ku sha shi tsaye, ko kuma ku hada shi da sauran teas don wani dandano na daban. Mai girma tare da zuma ko sukari kadan idan kuna son shi mai dadi amma kuma madaidaici. Oolong shayi ɗanɗanon shayi ne mai cike da daɗi, ba tare da nauyin shayin baki ko kore ba. 

Koren Tea/Baki- Ba tabbas? Gwada Oolong. 

Idan kuna gwagwarmaya don yanke shawara tsakanin kore shayi ko shayi baƙar fata, oolong shayi babban sulhu ne saboda yana da mafi kyawun duka. Ba kamar yadda ake sarrafa shi kamar koren shayi ba amma ba mai ƙarfi ko ƙaƙƙarfan baƙar shayi ba, oolong shine mafi kyawun duniyoyin biyu. Don haka za ku sami dandano mai ban mamaki. Wannan yana da kyau sosai ga lafiya da kuma oolong shayi ma. …Yana ba da maganin antioxidants don tallafawa lafiyar mu gaba ɗaya da kuma taimakawa wajen yaƙar kumburi. Hakanan yana da sinadarin caffeinated kuma yana iya ba ku ɗan ƙaramin ƙarfi na jittery don yanke duk abin da girgije ya tsaya a hanyar ku don mai da hankali. 

A shayi na kowane lokaci

Oolong shayi - nau'in teas masu ɗanɗano dare ko rana. Yana da kyau don karin kumallo don sa ku fara abu na farko, abincin tsakiyar rana don ɗaukar ku kaɗan ko abin sha na yamma don shakatawa da shakatawa. Har ila yau, babban shayin abinci ne, ma'ana cewa za ku iya samun shi da kowane abinci ko raba shi a lokacin abincin rana da abincin dare tare da 'yan uwa. Don haka, idan kuna ɗimbin haske da abubuwan sha masu wartsakewa haka oolong bai shayi an yi muku. A gefe guda, idan kuna son ya zama ɗan nauyi da ƙarfi to tare da ɗanɗana shi ɗan tsayi kaɗan kuma ƙara madara zai ba ku ɗanɗano mai tsami wanda kuke so. 

No 1 Brand Dazhangshan

Misali, a cikin masana'antar shayi na oolong, shayin Dazhangshan shine babban alama. Suna amfani da ganyen shayi mafi inganci kuma suna alfahari da yin shayi sosai. Wannan shine don tabbatar da cewa kowane kofi na Dazhangshan oolong shayi koyaushe yana da inganci kuma muna da sa hannun dandano na musamman a kasancewarsa. 

Don haka, tare da duk abubuwan da aka yi la’akari da su idan kuna son shayi to, damar ita ce za ku oolong shayi babban gwaji. Hasali ma, gauraya ce ta koren shayi da baƙar shayi tare da ɗanɗanon ƴaƴan itace masu daɗi waɗanda ba za a iya samu daga kowane irin shayin ba. Ko da ba ku da tabbacin koren shayi ko baƙar fata, oolong shayi yana ba da ingantaccen dandano. Sun sanya shayin ya ɗanɗana sosai, ta yadda za ku iya sha duk lokacin da aka fara bugun daga safe ko dare. Gaskiya: Kuma ta hanyar, duk mun san shayin Dazhangshan wani suna ne na alamar Anxi Tieguanyin kuma mafi kyau a duniya oolong. To, me kuke jira? Yi odar fakitin shayin Dazhangshan Oolong nan da nan kuma ku ji daɗin shayin ku mai daɗi wanda kuke tunatarwa har abada.