Dukkan Bayanai

+ 86-793 7351573

No. 202, No. 5 Rulin Road, Ziyang Town, Wuyuan County

Baƙin shayi

A cikin kofinku akwai wani abu mai dumi, mai launin ruwan kasa da ake kira black tea- yana da kamshi mai kyau, kuma yana da ɗanɗano kamar baƙi. Kowane lokaci na yini lokaci ne mai kyau a gare ku don jin daɗinsa. Ku zo ku ziyarce mu don ɗanɗanon ɗan shayin baƙar fata a shayin Dazhangshan. Black shayi, yana da ɗanɗano sosai kuma yana da fa'idodin kiwon lafiya da yawa, a haƙiƙa yana ɗaya daga cikin abubuwan sha da ake amfani da su a duniya. 

Black shayi yana da rikitarwa kuma yana da baki. Baƙin ganyen shayin mai son shayi duk an ɗauko shi da hannu daga saman manyan teas ɗin da yawa. Ana zabar waɗannan daga cikin mafi kyawun ganyen da ke shiga don yin wannan shayi na musamman. The jakunkunan shayin baki Ganye, bayan an zaɓe da hannu, ana sarrafa shi kuma ana yin shi ta yadda za a iya riƙe ɗanɗanon da yake da shi na musamman da ƙamshi. Baƙar shayi mai haɓakawa wanda ke ɗaukar dumi kuma yana sa ku jin daɗi da dozy na rana a ciki. Kofin runguma ce tare da kowane sha. 

Amfanin shan black tea

Ba wai kawai baƙar shayi mai daɗi ba ne, har ma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun shayin da ake sha. Ba a ma maganar, yana cike da abubuwa masu kyau kamar antioxidants da polyphenols. Wadannan sinadarai na sihiri zasu iya sa jikinka yayi karfi, kuma suna taimakawa wajen yaki da kowane nau'i mai ban sha'awa wanda zai iya sa ka rashin lafiya. Black shayi ta Dazhangshan shayi yana da kyau ga zuciya kuma yana ƙara hawan jini, ba tare da ambaton za ku yi tunani mafi kyau ba. Hakanan abin sha mai kyau don taimakawa kare ku daga matsalolin zuciya da sauran cututtuka idan kun sha akai-akai. Bugu da ƙari, kuna karɓar wasu fa'idodin kiwon lafiya yayin da kuke jin daɗin ɗanɗano.  

Me yasa zabar shayin Dazhangshan baki?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu