An dau shekaru aru-aru ana yin busharar shayi don fa'idodin lafiyar sa, amma babu wani nau'in shayin da zai iya kwatanta shi da shayin lumudan (rubutun wasiƙa). Wannan abin sha mai ban mamaki yana cike da antioxidants, don haka zai taimaka wajen bunkasa tsarin rigakafi da kare jikinka daga cututtuka masu cutarwa. Yana da ƙarfi na halitta anti-mai kumburi, don haka wannan na iya zama da taimako sosai ga mutanen da ke da yanayi kamar ciwon haɗin gwiwa da arthritis ko wasu cututtuka masu kumburi.
Wani kyakkyawan bayani na halitta don al'amuran narkewa shine kwayoyin lumudan shayi. Tea mai yawan fiber yana taimakawa wajen kiyaye tsarin narkewar abinci da kyau, hakan na iya taimakawa wajen inganta narkewar abinci da rage kumburin ciki, maƙarƙashiya da sauran matsalolin ciki. Har ila yau, shayi na Lumudan ya tabbatar da tasiri wajen sarrafa sukarin jini, don haka, ya dace da marasa lafiya masu ciwon sukari ko kuma suna da kowane nau'i na yanayin da ke da alaƙa da matakan glucose da aka samu a cikin tsarin su.
Dole ne ku yi cikakken nau'in wannan shayin, don jin daɗin yawancin halayen haɓaka lafiyarsa da dandano mai daɗi. Ga yadda za a yi:
Yi Amfani da Ganyen Shayi Mai Inganci Zaɓi zaɓi na halitta, nau'in ganye mai laushi don tabbatar da cewa kuna samun ɗanɗano mafi ƙarfi da fa'idodin kiwon lafiya.
Yi amfani da sabo, ruwan sanyi. A tafasa ruwan, a bar shi ya huce zuwa kimanin 170°-180° (kada a bar shi ya tafasa domin hakan zai sa shayin ya yi daci).
Don sakamako mafi kyau, dafa shayi na minti 3-5. Bari ganyen ya tsoma cikin ruwa na akalla minti uku, amma idan kuna son dandano mai karfi ku bar su dadewa su yi.
Matsa shayi kuma ku ji daɗi! Da zarar an gama shan shayin, sai ki cire murfin ki cire infuser din sai ki zuba a kofi ki sha.
Idan kuna sha'awar inganta lafiyar jikinku da/ko tunaninku, shayin lumudan na halitta babban zaɓi ne don la'akari. Baya ga wannan, fa'idodin kiwon lafiya da yawa na shayi na lumudan na iya taimakawa waɗanda ke neman haɓaka gabaɗaya a cikin lafiyarsu gaba ɗaya; duk da haka kuma hanya ce mai kyau don shakatawa da rage damuwa.
Bayan kwana mai tsawo shan shayin lumudan na kwayoyin halitta zai taimaka maka barci cikin dare, bushman na iya shan wannan ko da kai tsaye don ƙara kuzari. Lumudan shayi ba shi da maganin kafeyin wanda ke ba ku damar sha a kowane lokaci na rana ba tare da tsoron hana kanku yin barci mai kyau ba ko fuskantar tashin hankali da damuwa.
Wannan abin sha na yau da kullun a cikin Tawang Organic lumudan shayi yana da girma da gaske saboda gaskiyar cewa cikin sauri ya zama ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi so a tsakanin mutane a duk faɗin duniya. Tea ce mai ban sha'awa wanda ba komai bane kamar kowane teas da za ku iya saya. Tare da velvety, bayanin ɗanɗano na halitta da bayanin kula na goro & zaki da shi yana sa wannan shayi ya zama cikakkiyar farin ciki a sha - musamman akan masu zafi.
Don haka, baya ga ɗanɗanonsa da ɗanɗanon daɗin daɗin da kowa ke so sosai tare da shayi na lumudan na halitta zaku iya ƙara zaɓi mai ban mamaki ga kowane mutum mai sha'awar abubuwan sha. shayin kwayoyin halitta ne don haka ba a sanya wani sinadari mai cutarwa a ciki ba. Yana da abokantaka sosai don haka yana da cikakkiyar zaɓi ga duk wanda ke bin tsarin abinci na tushen shuka.
Ƙwararren ɗanɗano da kaddarorin lafiya marasa adadi a cikin Lumudan na halitta sun sa ya shahara sosai a duniya. Ana shan wannan shayi a ranakun sanyi don jin dumi da yaji, saboda ma'adanai ko sinadarai na musamman. Yana da ɗanɗano daga gare ta saboda ƙamshi mai haske (dandano).
Ana noma wannan shayi a cikin ƙasa mai aman wuta, wanda ke ba shi kyakkyawan abun ciki na ma'adinai zuwa ƙasa da ɗanɗano mai ɗanɗano. Bugu da ƙari, fructose na halitta a cikinta yana ba da ɗanɗano mai daɗi ga shayi kuma. Idan kuna son ɗan ɗanɗanon ɗanɗano mai ɗanɗano tare da adadin daidai adadin zaki da shayi na soyayya, to gwada Organic Lumudan Tea.
A nan za ku je, idan abin da kuke ƙoƙarin nemo shine abin sha mai dacewa na dabi'a don shan shayi na luwudan na yau da kullun zai taimaka muku sosai. Wannan shayi ba kawai dadi ba ne fiye da kalmomi, amma yana zuwa tare da tarin fa'idodin kiwon lafiya waɗanda za ku iya ba da su a kowane lokaci a cikin rana! Wannan shayi na iya samar muku da matsakaicin fa'ida ta hanyar dafa shi da kyau, wanda zai zama kyakkyawan gamsuwa ga kasancewar ku. Don haka ku more fa'idar shayin lumudan Organic kuma ku gani da kanku.
Muna goyan bayan hanyoyin sufuri don samun sauƙin dacewa, bisa ga bukatun abokan ciniki suna fitar da ƙasashe da yawa, suna ba da mafi kyawun sabis na shayi na lumudan na bakin ciki don magance matsalolin abokan ciniki kowane lokaci.
yankin Organic shayi shuka iya girma. A cewar bayanan shayi na lumudan na lardin Jiangxi, akwai wuraren samar da shayi mai girman eka 12,000 (ha) 800. Wurin shakatawa na masana'antu na Dashan ya ƙunshi murabba'in murabba'in mita 134.400. Yana sarrafa karfin ton 3,0 a shekara. Gidan shakatawa yana sanye da cikakken tsarin kulawa.
shayin lumudan na baka a tsakanin kamfanonin farko na lardin Jiangxi na masana'antar noma wanda ke matsayin jagoranci mai cikakken 'yancin kai lasisin shigo da kaya. Dazhangshan Tea ya sami ƙwararru bisa ƙa'idar EU shekaru 26 a jere. Hakanan ya sami takaddun shaida na kwayoyin halitta a duk faɗin duniya, gami da NOP US da Naturland, BioSuisse, Rainforest Kosher.
Tea oragnic lumudan shayi, binciken fasaha na ci gaba, yawon shakatawa gabaɗaya iya sarrafa iya kaiwa tan 3000. primary shayi samar Organic gunfowder, kore, baki, tururi teas, ganye furanni, zurfin-aiki, da kyau kunshe-kunshe shayi blending.