Dukkan Bayanai

+ 86-793 7351573

No. 202, No. 5 Rulin Road, Ziyang Town, Wuyuan County

magnolia furanni bushe

Magnolias suna da furanni masu kyau waɗanda kuma suna da ƙanshi mai daɗi. Suna da farin jini da yawa don samun su a lambun su ko gidansu saboda kyan gani da ƙamshi mai kyau. Waɗannan furanni masu kyau za a iya bushe su kuma a yi amfani da su na dogon lokaci. Bushewar furanni magnolia na iya zama ɗan ƙaramin aiki mai daɗi, kuma yana ba ku damar ci gaba da furanni na tsawon lokaci. Kuna iya amfani da soyayyarsu da ƙamshinsu ko da sun daina sabo.

Lokacin da kuke bushe furannin magnolia, mataki na farko shine ɗaukar su a daidai lokacin. Yayin zabar furannin ɗebo su lokacin da suka fi girma kuma a buɗe su gaba ɗaya suna sabo. Da zarar an sami furanni ɗebo wasu daga cikinsu tare a cikin ƙaramin gungu kuma ku ɗaure da zaren. Zai kiyaye furanni da kyau kuma tare yayin da suke bushewa. Bayan haka, rataya gungumen kawunansu don bushewa a wuri mai sanyi mai duhu - kamar kabad ɗinku ko ginshiƙi kife. Manufar anan ita ce a bar furanni su bushe a hankali, suna bushewa ba tare da rube ko lalacewa ba.

Magnolia bushewa yana fure don taɓawa mai kamshi

Kuna iya amfani da furanni magnolia busassun don ayyukan nishaɗi da yawa da zarar sun bushe sosai! Kuna iya amfani da su don yin abubuwa irin su potpourri wanda ke da ƙanshi na busassun furanni da sauran kayan halitta. Hakanan kuna iya yin wreaths ko kuna iya samun kyakkyawan yanki na fasaha tare da taimakonsu. Wannan na iya ci gaba da ci gaba!

Babban kari ga busassun furanni magnolia shine ƙamshi mai kyau. Wannan na iya zama ainihin ƙamshi mai ban mamaki wanda zai ɗauki watanni da yawa, sau da yawa har ma da shekaru! Busassun furanni: Don haka gidanku yana wari mai kyau (ko don haka kuna iya raba su tare da aboki). Kuna iya ajiye su a cikin kwandon ku, aljihunan ku, da dai sauransu. Ta haka kayan aikinku koyaushe za su kasance sabo da ƙamshi a duk lokacin da kuka zaɓi saka shi.

Me yasa zabar Dazhangshan shayi magnolia furanni bushe?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu